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TAARIFA KWA UMMA 

 
UTEUZI NA UHAMISHO WA MAKATIBU TAWALA WA WILAYA 

NA WAKURUGENZI WATENDAJI WA HALMASHAURI ZA SERIKALI 
ZA MITAA  

________________________________________ 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan, 

amefanya mabadiliko ya Makatibu Tawala wa Wilaya na Wakurugenzi 

Watendaji wa Halmashauri za Serikali za Mitaa. Katika mabadiliko hayo, 

Mheshimiwa Rais amefanya uteuzi mpya pamoja na kuwahamisha vituo vya 

kazi baadhi ya Makatibu Tawala na Wakurugenzi Watendaji. Mabadiliko hayo 

ni kama ifuatavyo: 

 
A) MABADILIKO YA MAKATIBU TAWALA WA WILAYA 
 

NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 
 
MKOA WA ARUSHA 

1 Khamana Juma Simba Wilaya ya Arusha 

2 Muhsin Omary Kassim Wilaya ya Monduli 

3 Joseph Pascal Mabiti Wilaya ya Arumeru 

4 Faraja Paschal Msigwa Wilaya ya Karatu 

5 Nyakia Ally Chirukile Wilaya ya Ngorongoro 

6 Rahma Othman Kondo Wilaya ya Longido 
 
MKOA WA DAR ES SALAAM 

7 Charangwa Selemani Makwiro Wilaya ya Ilala 

8 Pendo Abdallah Mahalu Wilaya ya Kigamboni 

9 Stella Eward Msofe Wilaya ya Kinondoni 

10 Nicodemus Tambo Mwikozi Wilaya ya Temeke 

11 Hassan Mohamed Mkwawa Wilaya ya Ubungo 
 
MKOA WA DODOMA 

12 Sara John Ngalingasi Wilaya ya Bahi 

13 Michael Andrew Maganga Wilaya ya Mpwapwa 

14 Agustino Chazua Wilaya ya Chemba 

15 Neema Mulinga Nyalenge Wilaya ya Chamwino 

16 Sozi George Ngate  Wilaya ya Kongwa 

17 Christina Brighton Kalekezi Wilaya ya Kondoa 
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NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 

18 Sakina Mashaka Mbugi Wilaya ya Dodoma 
 
MKOA WA GEITA 

19 Lucy Beda Wilson Wilaya ya Geita 

20 Onesmo Sebastian Kisoka Wilaya ya Bukombe 

21 Thomas Adayo Dimme Wilaya ya Chato 

22 Kaunga Omary Amani Wilaya ya Nyang'wale 

23 Jacob Julius Wilaya ya Mbogwe 
 
MKOA WA IRINGA 

24 Frank Mastara Sichalwe Wilaya ya Mufindi 

25 Michael John Semindu Wilaya ya Iringa 

26 Estomin Mwatuyobe Kyando Wilaya ya Kilolo 
 
MKOA WA KAGERA 

27 Christopher Michael Bahali Wilaya ya Bukoba 

28 Abdallah Ibrahim Natepe Wilaya ya Biharamulo 

29 Lukari Hatujuani Ally Wilaya ya Ngara 

30 Benjamin Richard Mwikasyege Willaya ya Muleba 

31 Mwanaidi Mohamed Mang'uro Wilaya ya Misenyi 

32 Rasul Eliud Shandala Wilaya ya Karagwe 

33 Mussa Waziri Gumbo Wilaya ya Kyerwa 
 
MKOA WA KATAVI 

34 Yahya Dadi Mbulu Wilaya ya Mlele 

35 Lincoln Benny Tamba Wilaya ya Tanganyika 

36 Godfrey Tuloline Mwashitete Wilaya ya Mpanda 
 
MKOA WA KIGOMA 

37 Theresia Adriano Mtewele Wilaya ya Kasulu 

38 Upendo Gidion Marango Wilaya ya Kibondo 

39 Maulid Abdallah Mtulia  Wilaya ya Kakonko 

40 James Godfrey Mkumbo Wilaya ya Uvinza 

41 Utefta Rocket Mahega Wilaya ya Buhigwe 

42 Mganwa Shaban Nzota Wilaya ya Kigoma 
 
MKOA WA KILIMANJARO 

43 Sospeter Mabenga Magonera Wilaya ya Hai 

44 Johari Hamis Athumani Wilaya ya Rombo 

45 Upendo Bert Wella Wilaya ya Same 

46 Rukia Ally Zubery Wilaya ya Mwanga 
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NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 

47 Shaaban Juma Mchomvu Wilaya ya Moshi  

48 Jane Francis Chalamila Wilaya ya Siha 
 
MKOA WA LINDI 

49 Hudhaifa Kassim Rashid Wilaya ya Lindi 

50 Azilonga Buhari Mwinyimvua Wilaya ya Liwale 

51 Yusuph Issa Mwinyi Wilaya ya Kilwa 

52 Haji Mbaruku Balozi Wilaya ya Nachingwea 

53 Ahmed Bongi Wilaya ya Ruangwa 
 
MKOA WA MANYARA 

54 Mufandi Hamisi Msaghaa Wilaya ya Kiteto 

55 Warda Abeid Maulid Wilaya ya Simanjiro 

56 Paulo Tlatlaa Bura Wilaya ya Mbulu 

57 Halfan Ahmed Matipula Wilaya ya Babati 

58 Athumani Saidi Likeyekeye Wilaya ya Hanang' 
 
MKOA WA MARA 

59 Ally Seif Mwendo Wilaya ya Musoma 

60 Salum Halfan Mtelela Wilaya ya Bunda 

61 Saul Thom Mwaisenye Wilaya ya Tarime 

62 Angelina Marko Lubela Wilaya ya Serengeti 

63 Boniphace Maziku Chambi Wilaya ya Rorya 

64 Rutegumirwa Rutalemwa Peter Wilaya ya Butiama 
 
MKOA WA MBEYA 

65 Mohamed Aziz Fakili Wilaya ya Mbeya 

66 Ally Said Kiumwa Wilaya ya Rungwe 

67 Godfrey Cassian Kawacha Wilaya ya Mbarali 

68 Michombero Rutiganda Anakleth Wilaya ya Chunya 

69 Sabrina Hamoud Ruhwey Wilaya ya Kyela 
 
MKOA WA MOROGORO 

70 Ruth John Magufuli Wilaya ya Morogoro 

71 Said Hussein Nguya Wilaya ya Mvomero 

72 Salome Dismas Mkinga Wilaya ya Kilosa 

73 Abraham Sanga Mwaikwila Wilaya ya Kilombero 

74 Imani Melkesed Mpatali Wilaya ya Ulanga 

75 Jeremia Anania Mapogo Wilaya ya Gairo 

76 Saida Abas Mhanga Wilaya ya Malinyi 
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NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 
MKOA WA MTWARA 

77 Mwinyi Ahmed Mwinyi Wilaya ya Mtwara 

78 Fatima Said Kubenea Wilaya ya Masasi 

79 Rashid Hamidu Shaban Wilaya ya Tandahimba 

80 Thomas Safari Hareohay Wilaya ya Newala 

81 Juma Said Kanyinda Wilaya ya Nanyumbu 
 
MKOA WA MWANZA 

82 Abdi Mohamed Mkange Wilaya ya Misungwi 

83 Jubilete Win Lauwo  Wilaya ya Magu 

84 Mohamed Mussa Mtulyakwaku Wilaya ya Kwimba 

85 Cuthbert Usi Midala  Wilaya ya Sengerema 

86 Thomas James Salala Wilaya ya Nyamagana 

87 Mariam Abubakari Msengi Wilaya ya Ilemela 

88 Alan Augustine Mhina Wilaya ya Ukerewe 
 
MKOA WA NJOMBE 

89 Agatha Olivia Mhaiki Wilaya ya Njombe 

90 Grace Huruma Mgeni Wilaya ya Makete 

91 Gilbert Ezekiel Sandagila Wilaya ya Ludewa 

92 Veronica Gerald Sanga Wilaya ya Wanging'ombe 
 
MKOA WA PWANI 

93 Sarah Sudi Ngwere Wilaya ya Bagamoyo 

94 Moses Gerald Magogwa Wilaya ya Kibaha 

95 Bupe Hezron Mwakibete Wilaya ya Kisarawe 

96 Olivanues Paul Thomas Wilaya ya Mafia 

97 Omary Saidi Mwanga Wilaya ya Mkuranga 

98 Ayubu Yasin Sebabile Wilaya ya Rufiji 

99 Mariam Francis Katemana Wilaya ya Kibiti 
 
MKOA WA RUKWA 

100 Torry Mkama Chrisant Wilaya ya Nkasi 

101 Moses Gabriel Masinga Wilaya ya Sumbawanga 

102 Servi N. Josephat Wilaya ya Kalambo 
 
MKOA WA RUVUMA 

103 Hassan Bakari Nyange Wilaya ya Namtumbo 

104 Milongo Rashi Sanga Wilaya ya Tunduru 

105 Mtella Allam Mwampamba Wilaya ya Songea 

106 Salumu Mohamed Ismail Wilaya ya Nyasa 
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NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 

107 Pendo Daniel Ndumbaro Wilaya ya Mbinga 
 
MKOA WA SHINYANGA 

108 Hamad Rajabu Mbega Wilaya ya Kahama 

109 Neema Michael Dachi Wilaya ya Kishapu 

110 Said Raphael Kitinga Wilaya ya Shinyanga 
 
MKOA WA SIMIYU 

111 Justine Joseh Manko Wilaya ya Bariadi  

112 Athuman Zahoro Kalaghe Wilaya ya Maswa 

113 Eliasa Kassim Mtarawanje Wilaya ya Meatu 

114 Mwanana Uwesu Msumi Wilaya ya Itilima 

115 Japhari Kubecha Mghamba  Wilaya ya Busega 
 
MKOA WA SINGIDA 

116 James Mpanduji Mchembe Wilaya ya Manyoni 

117 Warda Abdallah Obathany Wilaya ya Iramba 

118 Goodluck Abinala Mangomango Wilaya ya Singida 

119 Rashid Mohamed Rashid Wilaya ya Ikungi 

120 Peter Nicholas Masindi Wilaya ya Mkalama 
 
MKOA WA SONGWE 

121 Reuben Michael Chongolo Wilaya ya Songwe 

122 Abdallah Ramadhan Mayombo Wilaya ya Ileje 

123 Mbwana Rajabu Kambangwa Wilaya ya Mbozi 

124 Frank John Mkinda Wilaya ya Momba 
 
MKOA WA TABORA 

125 Asha Juma Churu Wilaya ya Tabora 

126 Neema Fidelis Mfugale Wilaya ya Uyui 

127 Innocent Mahendeka Nsena Wilaya ya Urambo 

128 Elizabeth Emmanuel Rwegasira Wilaya ya Igunga 

129 Winfrida Emmanuel Funto Wilaya ya Nzega 

130 Andrea Izziga Ng'wani Wilaya ya Sikonge 

131 Mwamvua Bakari Mnyongo Wilaya ya Kaliua 
 
MKOA WA TANGA 

132 Joseph Sostenes Sura Wilaya ya Lushoto 

133 Mwanaidi Adadi Rajabu Wilaya ya Korogwe 

134 Magreth George Killo Wilaya ya Handeni 

135 Mikaya Tumaini Dalmia Wilaya ya Tanga 
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NA. JINA WILAYA ALIYOPANGIWA 

136 Mohamed Mussa Mfaki Wilaya ya Muheza 

137 Ester Zulu Gama Wilaya ya Pangani 

138 Salum Abdul Palango Wilaya ya Mkinga 

139 Tamko Mohamed Ally Wilaya ya Kilindi 

 
 
B) MABADILIKO YA WAKURUGENZI WATENDAJI WA HALMASHAURI 
ZA SERIKALI ZA MITAA 
 

NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 
 
MKOA WA ARUSHA 

1 Stephen Anderson Ulaya Halmashauri ya Wilaya ya Longido 

2 Zainabu Juma Makwinya Halmashauri ya Wilaya ya Meru 

3 Juma Mussa Hokororo Halmashauri ya Wilaya ya Karatu 

4 Nassoro Bilal Shemzigwa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro 

5 Selemani Hamis Msumi Halmashauri ya Wilaya ya Arusha 

6 Happiness Raphael Laizer Halmashauri ya Wilaya ya Monduli 

7 Juma Hamsini Seph Halmashauri ya Jiji la Arusha 
 
MKOA WA DAR ES SALAAM 

8 Hanifa Suleiman Hamza Halmashauri ya Manispaa ya Kindondoni 

9 Elias Runeye Ntiruhungwa Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo 

10 Elihuruma Mabelya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke 

11 Erasto Nehemia Kiwale Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni 

12 Jomary Mrisho Satura Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam 
 
MKOA WA DODOMA 

13 Omary A. Nkullo Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa 

14 Mwanahamisi Haidari Ally Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa 

15 Siwema Hamud Jumaa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba 

16 Shaban Kapala Millao Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa 

17 Paul Mamba Sweya Halmashauri ya Mji wa Kondoa 

18 Zaina Mfaume Mlawa Halmashauri ya Wilaya ya Bahi 

19 Semistatus Hussein Mashimba Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino 

20 John Lipesi Kayombo Halmashauri ya Jiji la Dodoma 
 
MKOA WA GEITA 

21 Lutengano George Mwalwiba Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe 

22 Husna Toni Chambo Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'wale 

23 Zahara Muhidin Michuzi Halmashauri ya Mji wa Geita 

24 Karia Rajabu Magaro Halmashauri ya Wilaya ya Geita 

25 Mandia Hassan Kihiyo Halmashauri ya Wilaya ya Chato 
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NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 

26 Saada Selemani Mwaruka Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe 
 
MKOA WA IRINGA 

27 Lain Ephraim Kamendu Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo 

28 Charles Edward Fussi Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi 

29 Ayubu Juma Kambi  Halmashauri ya Mji wa Mafinga 

30 Bashir Paul Mhoja Halmashauri ya Wilaya ya Iringa 

31 Kastori G. Msigala Halmashauri ya Manispaa ya Iringa 
 
MKOA WA KAGERA 

32 Michael Francis Nzyungu Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe 

33 Hamid Ahmed Njovu Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba 

34 Inncocent M. Mukandala Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo 

35 James Marco John Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa 

36 Solom Obedi Kimilike Halmashauri ya Wilaya ya Ngara 

37 Peter Maiga Nyanja Halmashauri ya Wilaya ya Muleba 

38 Fatina Hussein Laay Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba 

39 John Paul Wanga Halmashauri ya Wilaya ya Misenyi 
 
MKOA WA KATAVI 

40 Juma Shaaban Juma Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika 

41 Teresia Aloyce Irafay Halmashauri ya Wilaya ya Mlele 

42 Sophia Juma Kumbuli Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda 

43 Mohamed R. Ntandu Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo 

44 Shamim Daudi Mwariko Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe 
 
MKOA WA KIGOMA 

45 Athumani Francis Msabila  Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma Ujiji 

46 Ndaki Stephano Muhuli Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko 

47 Essau Hosiana Ngoloka Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe 

48 Josephat Kashushuru Rwiza Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu 

49 Deocleus M. Rutema Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo 

50 Dollar Rajab Kusenge Halmashauri ya Mji wa Kasulu 

51 Rose Robert Manumba Halmashauri ya Wilaya ya Kigoma 

52 Zainabu Suleman Mbunda Halmashauri ya Wilaya ya Uvinza 
 
MKOA WA KILIMANJARO 

53 Rashid Karim Gembe Halmashauri ya Manispaa ya Moshi 

54 Dionis Maternus Nyinga Halmashauri ya Wilaya ya Hai 

55 Anastazia Tutuba Ruhamvya Halmashauri ya Wilaya ya Same 

56 Mwajuma Abasy Nasombe Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga 

57 Dodwin Justin Chacha Halmashauri ya Wilaya ya Rombo 

58 Shadrack M. Mhagama Halmashauri ya Wilaya ya Moshi 



 8 

NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 

59 Haji Musa Mnasi  Halmashauri ya Wilaya ya Siha 
 
MKOA WA LINDI 

60 Tina Amelye Sekambo Halmashauri ya Wilaya ya Liwale 

61 George Emmanuel Mbilinyi Halmashauri ya Wilaya ya Mtama 

62 Juma Ally Mnwele Halmashauri ya Manispaa ya Lindi 

63 Chionda Mfaume Kawawa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea 

64 Frank Fabian Chonya Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa 

65 Hanan Mohamed Bafagh Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa 
 
MKOA WA MANYARA 

66 Francis E. Namaumbo Halmashauri ya Wilaya ya Hanang 

67 Upendo Eric Mangale Halmashauri ya Mji wa Babati 

68 Abubakar Abdullah Kuuli Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu 

69 Hawa Abdul Hassan Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto 

70 Anna Philipo Mbogo Halmashauri ya Wilaya ya Babati 

71 Yefred Edson Myenzi Halmashauri ya Mji wa Mbulu 

72 Gracian Max Makota Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro 
 
MKOA WA MARA 

73 Solomon Isaack Shati Halmashauri ya Wilaya ya Tarime 

74 Changwa Mohamed Mkwazu Halmashauri ya Wilaya ya Bunda 

75 Bosco Addo Ndunguru Halmashauri ya Manispaa ya Musoma 

76 Emmanuel John Mkongo Halmashauri ya Mji wa Bunda 

77 Gimbana Emmanuel Ntavyo Halmashauri ya Mji wa Tarime 

78 Abdul Omari Mtaka Halmashauri ya Wilaya ya Rorya 

79 Aziza Juma Baruti Halmashauri ya Wilaya ya Butiama 

80 Palela Msongela Nitu Halmashauri ya Wilaya ya Musoma 

81 Afraha Nassoro Hassan Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti 
 
MKOA WA MBEYA 

82 Misana Kalela Kwangura Halmashauri ya Wilaya ya Mbalali  

83 Renatus Blas Mchau Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe 

84 Tamim Hamad Kambona Halmashauri ya Wilaya ya Chunya 

85 Loema Peter Isaay Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo 

86 Stephen Edward Katemba Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya 

87 Florah Angelo Luhala Halmashauri ya Wilaya ya Kyela 

88 John John Nchimbi Halmashauri ya Jiji la Mbeya 
 
MKOA WA MOROGORO 

89 Joanfaith John Kataraia Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro 

90 Ally Hamu Machela Halmashauri ya Manispaa ya Mororogoro 

91 Rehema Said Bwasi Halmashauri ya Wilaya ya Malinyi 
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NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 

92 Saida Adamjee Mahungu Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga 

93 Lena Martin Nkaya Halmashauri ya Mji wa Ifakara 

94 Kisena Magena Mabuba  Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa 

95 Stephano Bulili Kaliwa Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba 

96 Sharifa Yusuf Nabalang'anya Halmashauri ya Wilaya ya Gairo 

97 Linno Pius Mwageni  Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero 
 
MKOA WA MTWARA 

98 Geofrey Moses Nauye Halmashauri ya Mji wa Newala 

99 Duncan Golden Thebas  Halmashauri ya Wilaya ya Newala 

100 Emmanuel H. Mwaigobeko Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara  

101 Tatu Said Issike Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara 

102 Ibrahim John Mwanauta Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu 

103 Thomas Edwin Mwailafu Halmashauri ya Mji wa Nanyamba 

104 Beatrice Claver Mwinuka Halmashauri ya Wilaya ya Masasi 

105 Erica Epaphras Yegela Halmashauri ya Mji wa Masasi 

106 Mariam Said Mwanzalima Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba 
 
MKOA WA MWANZA 

107 Happiness Joachim Msanga Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba 

108 Emmanuel L. Sherembi Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe 

109 Kibamba Kiomoni Kiburwa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela 

110 Fidelica Gabriel Myovella Halmashauri ya Wilaya ya Magu 

111 Binuru Musa Shekidele Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema 

112 Joseph Constantine Mafuru Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi 

113 Aron Kagurumjuli Halmashauri ya Jiji la Mwanza 

114 Benson Peter Mihayo Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa 
 
MKOA WA NJOMBE 

115 Sunday Deogratius Ndori Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa 

116 William Mathew Makufwe Halmashauri ya Wilaya ya Makete 

117 Christopher Aloyce Sanga Halmashauri ya Wilaya ya Njombe 

118 Maryam Ahmed Muhaji Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe 

119 Keneth Keneth Haule Halmashauri ya Wilaya ya Makambako 

120 Kuluthum Amour Sadick Halmashauri ya Mji wa Njombe 
 
MKOA WA PWANI 

121 Michael John Gwimile Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji 

122 Waziri Khachi Kombo Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga 

123 Mshamu Ally Munde Halmashauri ya Mji wa Kibaha 

124 Ramadhani Salmin Possi Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze 

125 Kassim Seif Ndumbo Halmashauri ya Wilaya ya Mafia 

126 Butamo Nuru Ndalahwa Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha 
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NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 

127 Shauri Selenda Msuya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo 

128 Beatrice Dominic Kwai Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe 

129 Hemedi Saidi Magori Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti 
 
MKOA WA RUKWA 

130 Lightness Stanley Msemo Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga 

131 Wiliam A. Mwakalambile Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi 

132 Shafi Kassim Mpenda Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo 

133 Catherine Michael Mashalla Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga 
 
MKOA WA RUVUMA 

134 Chiriku Hamisi Chilumba Halmashauri ya Wilaya ya Namtumbo 

135 Neema Michael Maghembe Halmashauri ya Wilaya ya Songea 

136 Chiza Cyprian Marando Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru 

137 Khalid Abdilahi Khalif Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa 

138 Juma Haji Juma Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga 

139 Amina Hamisi Seif Halmashauri ya Mji wa Mbinga 

140 Frederick Damas Sagamiko Halmashauri ya Manispaa ya Songea 

141 Sajidu Idrisa Mohamed Halmashauri ya Wilaya ya Madaba 
 
MKOA WA SHINYANGA 

142 Alexius Revocatus Kagunze Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga 

143 Khamis Jaaphar Katimba Halmashauri ya Wilaya ya Msalala 

144 Hadija Mohamed Kabojela Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu 

145 Anderson David Msumba Halmashauri ya Manispaa ya Kahama 

146 Emmanuel Johnson Matinyi Halmashauri ya Wilaya ya Kishapu 

147 Simon Sales Berege Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga 
 
MKOA WA SIMIYU 

148 Elizabeth Mathias Gumbo Halmashauri ya Wilaya ya Itilima 

149 Maisha Selemani Mtipa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa 

150 Veronica Vicent Sayore Halmashauri ya Wilaya ya Busega 

151 Adrian Jovin Jungu Halmashauri ya Mji wa Bariadi 

152 Halidi Muharami Mbwana Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi  

153 Hamis Athman Masasi Halmashauri ya Wilaya ya Meatu 
 
MKOA WA SINGIDA 

154 Esther Ananiah Chaula Halmashauri ya Wilaya ya Singida 

155 Asia Juma Messos Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama 

156 Justice Lawrance Kijazi Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi 

157 Michael Augustino Matomora Halmashauri ya Wilaya ya Iramba 

158 John Kulwa Mgalula Halmashauri ya Wilaya ya Itigi 

159 Jeshi Godfrey Lupembe Halmashauri ya Manispaa ya Singida 
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NA. JINA HALMASHAURI ALIYOPANGIWA 

160 Jimson Peter Mhagama Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni 
 
MKOA WA SONGWE 

161 Philemon Mwita Magesa Halmashauri ya Mji wa Tunduma 

162 Regina Lazaro Bieda Halmashauri ya Wilaya ya Momba 

163 Abdallah Hamis Nandonde Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi 

164 Cecilia Donath Kavishe Halmashauri ya Wilaya ya Songwe 

165 Nuru Waziri Kindamba Halmashauri ya Wilaya ya Ileje 
 
MKOA WA TABORA 

166 Modest Joseph Apolinary Halmashauri ya Wilaya ya Nzega 

167 Jerry Daimon Mwaga Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua 

168 Grace Stephano Quintine Halmashauri ya Wilaya ya Urambo 

169 Selemani Mohamed Pandawe Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge 

170 Leokadia Gotham Humera Halmashauri ya Wilaya ya Uyui 

171 Shomari Salum Mndolwa Halmashauri ya Mji wa Nzega 

172 Elias Mahwago Kayandabila Halmashauri ya Manispaa ya Tabora 

173 Mwantum Hamis Mgonja Halmashauri ya Wilaya ya Igunga 
 
MKOA WA TANGA 

174 Spora Jonathan Liana Halmashauri ya Jiji la Tanga 

175 Saidi Majaliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi 

176 Isaya Mugishangwe Mbenje Halmashauri ya Wilaya ya Pangani 

177 Zahra Abdul Msangi Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga 

178 Ikupa Mwasyoge Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto 

179 Mariamu Ukwaju Masebu Halmashauri ya Mji wa Handeni 

180 Halfan Hashim Magani Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe 

181 Baraka Michael Zikatimu Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli 

182 Saitoti Zelothe Stephen Halmashauri ya Wilaya ya Handeni 

183 Sakina Jumanne Mohamed Halmashauri ya Mji wa Korogwe 

184 Juma Mohamed Mhina Halmashauri ya Wilaya ya Muheza 

 
Mabadiliko haya yameanza, tarehe 6 Juni, 2023. 
 
 
Imetolewa na 

 
      Dkt. Moses M. Kusiluka 
KATIBU MKUU KIONGOZI 
                7 Juni, 2023 

 


